Dien dan choi game co tuong

Dien dan cho game co tuong.

You are not logged in.

#1 2020-09-10 11:07:05

efoteneyuova
Member
From: Italy
Registered: 2020-09-10

Cái timo plus hôm qua nay mình không chuyển tiền và rút tiền được, có bạn nào đang dùng mà bị như... | Tinh tế

Posted on Thursday January 01, 1970

Điện thoạiiPhone, iPad.

IOS   Cái timo plus hôm qua nay mình không chuyển tiền và rút tiền được

có bạn nào đang dùng mà bị như.
daot096 Bình luận: 8        Cái timo plus hôm qua nay mình không chuyển tiền và rút tiền được, có bạn nào đang dùng mà bị như vậy không        Thích       iostinhtefact   8 Bình luận    WXYZCAO CẤP  từ hồi mới ra em đã không tin tưởng timo lắm r, giờ có Viettel Pay dùng an tâm hơn            phoden39 phút  Mình bỏ luôn không dùng Timo nữa, dùng tiếp của VPB miễn phí hết 2021       mrtqtTÍCH CỰC 38 phút            phoden đã nói:       ↑           Mình bỏ luôn không dùng Timo nữa, dùng tiếp của VPB miễn phí hết 2021       @phoden  bình thường nó vẫn miễn phí nha, hết năm 2021 thì VP bank vẫn miền phí chuyển khoản và rút tiền            vphuc1610ĐẠI BÀNG 35 phút            mrtqt đã nói:       ↑           bình thường nó vẫn miễn phí nha, hết năm 2021 thì VP bank vẫn miền phí chuyển khoản và rút tiền       @mrtqt  vậy là nó tính phí thường niên quá ta            mrtqtTÍCH CỰC 22 phút            vphuc1610 đã nói:       ↑           vậy là nó tính phí thường niên quá ta       @vphuc1610  không tính phí thường niên luôn nha, nó yêu cầu số dư tối thiểu trong tài khoản, hình như 2 triệu thì phải            phodenTÍCH CỰC 14 phút            mrtqt đã nói:       ↑           bình thường nó vẫn miễn phí nha, hết năm 2021 thì VP bank vẫn miền phí chuyển khoản và rút tiền       @mrtqt  Của mình tk từ Timo chuyển sang thấy nó báo vậy nên dùng tiếp luôn, ko chuyển sang Timo Plus.
Vụ 2 triệu là được mở MasterCard không cần chứng minh thu nhập khi ở Timo                  duchaitpCAO CẤP 11 phút  Xài VPbank thấy ok            ShlneeTrứng 5 phút  Mình luôn k dùng timo nữa                     BlackBerry#blackberry    Xiaomi#xiaomi.

Board footer